Habari za Mastaa

Kajala kaambiwa azirudishe zile MILIONI 13 alizolipiwa na Wema Sepetu?

on

Kajala 2Wengi wanaomfahamu mwigizaji Kajala wanajua kwamba staa huyu aliwahi kuwa kwenye mikono ya sheria mpaka Jela na alilipiwa shilingi Milioni 13 kama dhamana March 25 2013 ili aponee kwenda jela, pesa ambazo zilitolewa na mwigizaji Wema Sepetu ambaye alikua rafiki yake mkubwa.

Kipya kwenye headlines ni kuhusu Kajala kutakiwa kuzirudisha zile milioni 13 na hii ni baada ya kuonekana kwenye White Party ya Diamond na Zari.

Ili kupata ukweli Millard Ayo ameongea na Kajala anaenza kwa kusema >>>> ‘Sio kudaiwa kabisa sababu nilivyokwenda tu kwenye White Party ndio watu wakaanza kuandika kwenye comments kwamba walinilipia milioni 13 alafu nimeenda White Party, alienilipia hizi milioni 13 hajawahi kunidai’

Stori kamili ya mengine aliyoyaongea Kajala yako hapa chini, bonyeza play kumsikiliza Kajala mwenyewe

Unahitaji chochote ninachokipata kisikupite? jiunge na mimi kwenye TwitterFacebook na Instagram kwa kubonyeza hapa >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos ili kila video ya AyoTV ikufikie.

Soma na hizi

Tupia Comments