Premier Bet
TMDA Ad

AyoTV

VIDEO: Kilio cha Wolper kwa Rais Magufuli, fahamu alichokiomba kutoka kwake

on

Kila siku ni kawaida ya millardayo.com na AyoTV Entertainment kukusogezea kile ambacho mastaa mbalimbali ndani ya Bongo wamepost kwenye mitandao yao ya kijamii kuhusiana na mambo mbalimbali yanayoendelea.

Hapa nina post za mastaa Jackline Wolper, Harmonize, Jackline Mengi, Joh Makini na wengine kupitia mtandao wa Instagram.

Bonyeza PLAY Kutazama video ya post zote walizopost mastaa hao March 24>>>

Video: Alichoandika Wema Sepetu kwenye picha ya Mchungaji Gwajima >>>

Video: Alichokifanya Diamond Platnumz kwenye birthday ya Jokate >>>

Soma na hizi

Tupia Comments