Mix

EXCLUSIVE: Kingine kutoka kwa Mtanzania aliyesoma kwa ada ya Milioni 365 (+AUDIO)

on

Kama ndio kwanza unakutana na hii, nakukumbusha kwamba Benjamin Fernandes ni Mtanzania ambaye anaingia kwenye historia kubwa kwenye upande wa elimu baada ya kupata ufadhili wa kusoma chuo kikuu cha biashara Stanford Graduate School of Business nchini Marekani.

Ni Mtanzania wa kwanza kupata udhamini wa masomo (Scholarship) ya heshima kusoma chuo hicho kwa ada ya dola 160,000 za Marekani ambazo ni zaidi ya milioni 365 za Tanzania. Scholarship kama hiyo imetolewa kwa watu nane tu kutoka Afrika akiwemo yeye.

VIDEO: Benjamin Fernandes ameeleza hapa alivyopata kazi wka tajiri wa dunia, Bill Gates. Bonyeza play kutazama hapa chini.

Soma na hizi

Tupia Comments