Mix

Comment ya Zitto Kabwe baada ya Rais Magufuli kumfuta kazi Charles Kitwanga

on

Stori kubwa ambayo imeingia kwenye headlines jioni ya May 20 2016 lakini pia inatarajiwa ndio itakaa katika kurasa za mbele za magazeti ya kesho May 21 2016, ni kuhusu uamuzi wa Rais Magufuli kumfuta kazi aliyekuwa waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Charles Kitwanga kutokana na kuingia bungeni akiwa amelewa.

Mbunge wa Kigoma Mjini na kiongozi wa chama cha ACT Wazalendo Zitto Kabwe ametumia ukurasa wake wa facebook kuandika mtazamo wake baada ya Rais Magufuli kufanya maamuzi hayo ya kumfuta kazi waziri Kitwanga.

“Uamuzi wa Rais kumfukuza kazi Waziri wa Mambo ya Ndani unatuma ujumbe mmoja – hataki mchezo. Rais amethibitisha kuwa anao uwezo wa kutumbua hata aliowateua. Ni maamuzi muhimu sana kwa Kiongozi wa aina yake. Wale vijana waliokuwa wanatumwa kumtetea wasimame kumtetea. Rais kaonyesha Uongozi ‘ no nonsense “

zitto

Ujumbe wa aliyouandika Zitto Kabwe baada ya Rais Magufuli kumfuta kazi aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani ya nchi Charles Kitwanga

HII NDIO VIDEO YA ALIYEKUWA WAZIRI WA MAMBO YA NDANI AKIJIBU MASWALI BUNGENI AKIWA KALEWA.

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments