DSTV


Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Mirror kaonekana kasema ‘Nampenda sana Wema, she is so Beautiful’

on

Muimbaji Mirror ambaye amekuwa kimya kwa muda, rasmi ameanza kuonekana na kufanya Exclusive interview na Ayo Tv ambapo kazungumzia ukimya wake na kuelezea jinsi anavyomkubali Wema licha ya kwamba sasa hivi hafanyi naye kazi na alipoulizwa kama atatumia skendo ya Wema ili kurudi kwenye headlines za muziki kama awali akajibu haya. Play Kusikiliza.

VIDEO: Mimi Mars kuhusu Vanessa kuzidisha mapenzi kwa Jux na kumsahau

JUX KAJIBU: Kufunga mwezi mtukufu ila mbona yupo karibu na Vanessa?

 

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement